Skip to main content

Mfumo wa Ufuatiliaji wa Magari wa LATRA (VTS)

Ufuatiliaji wa Magari, Ufuatiliaji wa Njia, Usimamizi wa Uzingatiaji, & Taarifa za Kuchukua Hatua.

Fuatilia magari kwa wakati halisi, boresha ufanisi wa uendeshaji, na hakikisha uzingatiaji wa kanuni za LATRA kupitia Mfumo rasmi wa Ufuatiliaji wa Magari wa Tanzania.

48,116

Magari Yaliyosajiliwa

6,819

Njia Zinazofuatiliwa

6

Watoa Huduma Waliosajiliwa

78,565

Wasafirishaji Waliosajiliwa

26

Mikoa Inayohudumiwa

Muhtasari wa Mikoa

LATRA VTS Tanzania Nzima.

Njia kuu: ARUSHA → IFAKARA · ARUSHA → KILOMBERO · ARUSHA → KILOSA

Magari Yanayofuatiliwa

1

Njia za Usafiri

299

Waendeshaji Waliosajiliwa (Kitaifa)

78,565

Njia Zinazofuatiliwa (Kitaifa)

6,819

Ramani ya ufuatiliaji wa magari kwa mikoa ya Tanzania

Vipengele vya VTS

Huduma Ambazo VTS Inaweka Mikononi mwa Umma.

Uwezo muhimu kutoka kwenye mfumo wa VTS — huduma zinazokusaidia unapopanda basi, kutuma mizigo au kusubiri kituoni.

Fungua Tovuti

Vifaa · Utambuzi wa Dereva

Unajua kila wakati nani anaendesha gari.

Magari huendeshwa na madereva waliothibitishwa pekee. Utambulisho hukaguliwa gari linapowashwa na kuunganishwa na kumbukumbu ya safari.

Ufunguo wa iButtonAlama ya kidoleUtambuzi wa uso

Uzingatiaji wa Njia

Mabasi hufuatiliwa kulingana na njia na ratiba zilizoidhinishwa. Mabadiliko ya njia na kufupishwa kwa safari yanaweza kutambuliwa.

Tahadhari za Kasi na Matukio

Mwendo kasi, breki za ghafla na matukio mengine hatarishi huzalisha tahadhari zinazoweza kufuatiliwa hadi kutatuliwa.

Taarifa kwa Wasafiri

Usumbufu wa huduma, ucheleweshaji na taarifa za usalama zinaweza kuwafikia abiria kupitia SMS na njia nyingine za kidijitali.

Akaunti za Abiria

Akaunti ya VTS humwezesha abiria kusimamia safari, kutoa tathmini na kuwasilisha malalamiko kwa mdhibiti.