Huduma za Abiria
Usafiri wa Umma kwa Tanzania Bora.
Pata huduma rasmi za abiria kabla, wakati na baada ya safari yako. Fuatilia basi, tafuta vituo na toa maoni kuhusu safari yako.

Huduma za Umma
Unahitaji kufanya nini?
Chagua huduma ya abiria unayotaka kutumia. Huhitaji akaunti ya Passenger Portal kutumia huduma hizi za umma.
Ufuatiliaji
Fuatilia Basi
Tafuta gari na uangalie taarifa za mwendo na kasi kwa kipindi cha safari kilichochaguliwa.
Vituo na Kuwasili
Vituo vya Mabasi na Kuwasili
Tafuta vituo vya mabasi na uangalie mabasi yanayowasili katika kituo kilichochaguliwa.
Maoni
Kadiria Safari Yako
Thibitisha tiketi yako na tathmini safari yako kwa usalama, huduma na uzoefu wa abiria.
Passenger Portal
Simamia taarifa zako za safari.
Ingia kwenye Passenger Portal kuona safari zako, tathmini, malalamiko na taarifa za akaunti.
Huduma za Abiria za Kuaminika
Ufikiaji rahisi. Taarifa rasmi.
Huduma hizi zinawapa abiria njia rahisi ya kupata taarifa za usafiri na kushiriki uzoefu wao wa safari na LATRA.
Wasiliana na LATRA
